Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ góc 93m tòa đơn hiếm có giá chỉ 5 tỷ

Ngày đăng: 17/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm một căn hộ rộng rãi, thoáng đãng, vị trí đắc địa ngay khu vực Tân Mai Trương Định? Đây chính là lựa chọn không thể tốt hơn!

THÔNG TIN CĂN HỘ:
Diện tích:93m thiết kế hợp lý, không gian tối ưu.
Cấu trúc:1 phòng khách rộng, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.
Vị trí:Căn góc cực thoáng,tòa đơn,hiếm có trên thị trường.
Tiện ích:Chung cư thương mại cao cấp, an ninh tốt, gần trường học, chợ, bệnh viện, giao thông thuận lợi.

LÝ DO NÊN CHỐT NGAY CĂN HỘ NÀY:
Thiết kế lô góc hiếm đảm bảo ánh sáng tự nhiên, không gian sống lý tưởng.
Giá chỉ 5 tỷ mức giá quá tốt so với giá trị thực tế, đầu tư hay ở đều cực kỳ xứng đáng.

CHỐT SỚM GIẢM GIÁ SÂU
Đây là căn hộ hiếm có trên thị trường với vị trí đẹp, diện tích rộng và thiết kế thoáng đãng. Giá chỉ 5 tỷ, nhưng nếu chốt sớm, có thể thương lượng giảm giá sâu!

Liên hệ ngay: 0943911627 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

094 391 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,58 tỷ

2 PN, 2 WC
93 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư 141 Trương Định, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
M

Mến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ góc 93m tòa đơn hiếm có giá chỉ 5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.