Chỉ 1,555 tỷ sở hữu ngay studio sun centro giá rẻ nhất bảng hàng. em thùy 0869547688

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nếu anh/chị đang tìm một sản phẩm vừa tài chính tốt, vừa có tiềm năng đầu tư sinh lời thì căn Studio tại Sun Centro chính là lựa chọn cực kỳ đáng cân nhắc ở thời điểm hiện tại. Em Thùy, SĐT 0869547688 gửi Anh/chị căn hộ RẺ NHẤT BẢNG HÀNG THÔNG TIN CĂN STUDIO SUN CENTRO: - Căn 16 tòa C2 - Loại hình: Studio hiện đại - Thiết kế tối ưu diện tích, full công năng - Hướng ban công : Đông bắc, view biển cực kỳ đẹp - Không gian thoáng, phù hợp ở nghỉ dưỡng hoặc khai thác cho thuê - Nội khu tiện ích đồng bộ, đẳng cấp Vị trí trung tâm, dễ dàng kết nối các khu vực trọng điểm như: Quảng trường Canival, Sun Plaza, Ngọn Hải Đăng, cảng Quốc tế, Sun Word Hạ Long ĐẶC BIỆT: - Giá chỉ từ 1,555 tỷ - Vào tiền 70% giá trị căn hộ, nhận nhà tháng 12/2027 là có thể vận hành, cho thuê, khai thác dòng tiền - MIỄN PHÍ DỊCH VỤ 1 NĂM - Hiện là căn có GIÁ TỐT NHẤT TOÀN BẢNG HÀNG - Suất đẹp số lượng cực kỳ giới hạn - Tiềm năng tăng giá mạnh khi dự án hoàn thiện và đi vào vận hành - Bàn giao full nội thất cao cấp LÝ DO NÊN XUỐNG TIỀN NGAY: - Giá thuê trung bình khoảng 1,5 - 1,8 triệu/1 ngày đêm - Doanh thu 1 tháng từ 22 - 27 triệu - Mức vốn thấp, dễ đầu tư - Phù hợp khách mua tích sản lâu dài - Khai thác cho thuê linh hoạt - Dự án mang thương hiệu lớn, pháp lý rõ ràng - Thanh khoản tốt, dễ chuyển nhượng Anh/chị quan tâm căn đẹp giá tốt inbox ngay em Thùy để: Căn giá tốt luôn hết rất nhanh Anh/chị liên hệ sớm để không bỏ lỡ cơ hội nhé

Xem thêm

Liên hệ:

086 954 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

1 PN, 1 WC
30.2 m²
51,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Marina Town, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
LT

Lê Xuân Thùy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ 1,555 tỷ sở hữu ngay studio sun centro giá rẻ nhất bảng hàng. em thùy 0869547688 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.