Bán căn góc 3N tòa The Vista Văn La ngay Ga Metro Văn Khê giá cực rẻ vị trí cực hot 0899269331

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

- Đây là dự án chung cư VIP nhất trục đường Quang Trung - Nguyễn Trãi. Mật độ dân cư cũng thoáng trong khi cùng di chuyển bằng tàu sắt cao tốc Cát Linh - Hà Đông. - Quy mô 12.3ha rộng đầy đủ cả cao tầng 2 tòa chung cư cao 25 tầng nổi, 2 tầng hầm, 4 tầng thương mại. 1 tòa Văn phòng và 215 căn thấp tầng Biệt thự, liền kề. - Sau này về ở sẽ đầy đủ tiện ích từ khối đế Thương mại của Chung cư có bể bơi trong nhà, bể bơi 4 mùa, bể bơi trẻ em, phòng Gym, spa. Tầng mái có sân tập Pickerball, vườn dạo bộ trên cao... đến khu ẩm thực, mua sắm, giải trí của Thấp tầng. - Nội khu của dự án có đường dạo bộ EcoPath dài 1000m, 2 trường Tiểu học và 3 trường Mầm non. Căn hộ 2PN 61m, 63m và 70m Căn hộ 3PN 97m và 103m Căn 4 ngủ nhà vườn ở tầng 25 150m, 161m - Ngân hàng cực kỳ ưu đãi cho vay lên tới 85% giá trị căn hộ. Khách hàng chỉ cần chuẩn bị 15% ( 900 triệu với căn 2 ngủ), 1.5 tỷ với căn 3N ), sau đó ngân hàng giải ngân HTLS 2 năm, ân hạn trả gốc tận 5 năm. Miễn phí trả nợ trước hạn trong thời gian HTLS và thời gian cho vay tới 50 năm. - Pháp lý Minh bạch, CDT uy tín, tiềm lực tài chính lớn. - Hiện tại dự án đang nhận booking đặt chỗ ưu tiên ( đặt chỗ có hoàn lại ), KH nào booking sớm được ck thêm 2% và được ưu tiên chọn căn, chọn tầng mình ưng ý trước. Nếu khi ra hàng ko ưng có thể được rút booking về. - Dự kiến 28/5 ra bảng hàng hàng có giá chính thức để khớp căn. LH ngay em để được quỹ căn đẹp nhất và nhiều nhất : Em Hoa Hướng Dương 0899269331

Xem thêm

Liên hệ:

089 926 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,34 tỷ

3 PN, 3 WC
97 m²
85,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Văn La - Văn Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HH

Hương Hẽm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 3N tòa The Vista Văn La ngay Ga Metro Văn Khê giá cực rẻ vị trí cực hot 0899269331 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.