Chính chủ bán căn góc 3PN dự án An Bình Homeland giá tốt

Ngày đăng: 21/05/2026

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ 3PN diện tích 92.9 m2 tầng 22 tòa C2 Giá bán chỉ 79tr/m2; vào tiền chỉ 30% vào tên thẳng Chủ đầu tư Chung cư An Bình Homeland mang đến các căn hộ được thiết kế theo phong cách Singapore hiện đại, tối ưu hóa công năng sử dụng và đón ánh sáng tự nhiên. Mỗi tòa tháp có 16 căn hộ/sàn với 8 thang máy, đảm bảo sự thuận tiện trong di chuyển. Với thiết kế mở và tầm nhìn 360 độ, mỗi căn hộ đều sở hữu góc nhìn rộng thoáng, giúp cư dân tận hưởng cảm giác thư giãn ngay tại chính ngôi nhà của mình. Tiện ích đăng cấp và vị trí thuận lợi, phù hợp để ở và đầu tư sinh lời Liên hệ 0862347123

Xem thêm

Liên hệ:

086 234 ****

Vị trí bản đồ

7,16 tỷ

3 PN
93 m²
76,99 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn góc 3PN dự án An Bình Homeland giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.