Cc bán căn hộ tsq euroland mỗ lao 174m² thiết kế đẹp, nội thất cao cấp, không gian đáng sống

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ được sửa lại toàn bộ với hệ thống thiết bị cao cấp nhập khẩu, chăm chút kỹ lưỡng từng chi tiết để mang lại cảm giác sống thực sự thoải mái, ấm áp và nhiều năng lượng tích cực. Diện tích cực hiếm: 174m² Không gian rộng thoáng ngập ánh sáng tự nhiên Hệ thống điện nước làm lại toàn bộ rất cẩn thận, an toàn & ổn định Nội thất gỗ tự nhiên sang trọng, giữ gìn rất kỹ Ban công phủ đầy cây xanh & hoa như một khu vườn trên cao giữa lòng thành phố Phù hợp với: Gia đình nhiều thế hệ cần không gian rộng Người yêu lối sống xanh, thích decor & nghệ thuật Khách mua để ở thực sự, muốn một căn nhà có cảm xúc chứ không chỉ là nơi ở TSQ Euroland Mỗ Lao vị trí trung tâm Hà Đông Khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện Giá mong muốn: 78 triệu/m² Chính chủ thiện chí bán ưu tiên khách thực sự yêu nhà Ai đang tìm một căn hộ: rộng sang nhiều năng lượng tích cực bước vào là muốn ở thì rất nên xem trực tiếp một lần

Xem thêm

Liên hệ:

081 398 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

13,57 tỷ

4 PN, 2 WC
174 m²
77,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
CD

Chị Dung

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Cc bán căn hộ tsq euroland mỗ lao 174m² thiết kế đẹp, nội thất cao cấp, không gian đáng sống - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.