Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Pride,Hà Đông_Giá 5,19 tỷ, 90m2, 3PN, 2WC_giá rẻ nhất_ban công đông nam

Ngày đăng: 29/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Pride, Tố Hữu, Hà Đông, Hà Nội, diện tích 90m2 với 3PN, 2WC, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Nam. - Giá bán hấp dẫn 5,19 tỷ VND. - Nội thất đầy đủ - Pháp lý đầy đủ - Tiện ích xung quanh phong phú: siêu thị Đức Thành, trường THCS và THCS Lê Qúy Đôn, trường quốc tế Nhật Bản (JIS), công viên Thiên Văn Học, công viên An Hưng. - Phí dịch vụ : 6,4k; 70k/xe máy; 920k slot ô tô - Bể bơi ngoài trời, trong nhà, Gym, yoga đủ cả Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Phạm Ngân 0339912226

Xem thêm

Liên hệ:

033 991 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,19 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
57,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Pride, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PN

Phạm Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Pride,Hà Đông_Giá 5,19 tỷ, 90m2, 3PN, 2WC_giá rẻ nhất_ban công đông nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.