Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư cao cấp La Casta Văn Phú - 101m2 giá chỉ 72tr/m2

Ngày đăng: 17/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp La Casta Mặt Phố Văn Khê, Hà Đông. Vị trí siêu đẹp: Căn hộ thuộc dự án La Casta mặt phố Văn Khê, kết nối trực tiếp Lê Trọng Tấn Quang Trung, trung tâm KĐT Văn Phú, Hà Đông. Gần ga tàu điện trên cao. Giao thông thuận tiện, khu dân cư đông đúc, tiện ích đồng bộ. Thông tin căn hộ: Diện tích: 101m². Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại chỉ việc dọn về ở ngay. Tiện ích nổi bật: Bể bơi, sân chơi, siêu thị, cafe, nhà hàng, gym, spa ngay trong khuôn viên. Khu dân trí cao, an ninh 24/7, môi trường sống lý tưởng. Hạ tầng đồng bộ, hầm để xe rộng rãi, thang máy hiện đại. Giá bán: 7,28 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ chính chủ: 0399770828 để xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

039 977 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,28 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
72,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Daewoo Cleve (La Casta Văn Phú), P. Lê Trọng Tấn, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LT

Liễu Chủ Đầu Tư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư cao cấp La Casta Văn Phú - 101m2 giá chỉ 72tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.