Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn góc 4pn CT2 Bộ tư lệnh Yên Nghĩa. Giá siêu mềm

Ngày đăng: 30/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm căn góc 4 phòng ngủ giá tốt nhất CT2 Bộ Tư Lệnh Thủ Đô, Yên Nghĩa. Bạn đang tìm một căn hộ rộng rãi, thoáng đãng, đầy đủ công năng và pháp lý rõ ràng? Đừng bỏ lỡ căn góc 4PN cực hiếm này: Diện tích lớn 112m2. Thiết kế thông minh, chia 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phù hợp cho gia đình đông người hoặc kết hợp vừa ở vừa làm việc. Căn góc 2 mặt thoáng, phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên, gió trời mát mẻ quanh năm. Tầng trung lý tưởng view thoáng, không bị chắn, yên tĩnh, riêng tư. Vị trí kim cương: Ngay sát Vành Đai 4, hạ tầng bùng nổ, giá trị sinh lời cực cao trong tương lai. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch sang tên ngay trong ngày. Giá bán chỉ 4.6 tỷ cực kỳ hợp lý cho một căn góc 4PN tại khu vực đang phát triển mạnh. Gọi ngay: 0862639179 để xem nhà thực tế và thương lượng giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

086 263 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

4 PN, 3 WC
112 m²
41,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
CT2 Yên Nghĩa, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LH

Lê Chí Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn góc 4pn CT2 Bộ tư lệnh Yên Nghĩa. Giá siêu mềm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.