Tin đăng đã hết hạn.

Cập nhật quỹ căn hộ 2- 3 phòng ngủ bán tại chung cư The Pride Hải Phát mới nhất. Giá tốt nhà đẹp.

Ngày đăng: 24/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Em gửi cập nhật quỹ căn hộ đang rao bán tại The Pride Hải Phát, La Khê Hà Đông.
Cam kết giá tốt, không chênh, sổ đỏ lâu dài pháp lý chuẩn.

*** CĂN 2 NGỦ 2 VS có:

- 1. Căn 73m2 CT3 nội thất cơ bản, tầng trung 1x đẹp, giá 4 tỷ.

- 2. Căn 73m2 CT3 full nội thất, tầng trung đẹp giá 4.1 tỷ.

- 3. Căn 75m2 CT3 nội thất cơ bản giá 4.55 tỷ

- 4. Căn 81m2 CT2, tầng trung ban công đông nam giá siêu tốt chỉ 4.35 tỷ.

- 5. Căn 88m2 tòa CT1, nhà 2 ban công, hướng đông nam, chỉ giá 4.7 tỷ.

*** Căn 3 ngủ có:

- 1. Căn góc 91m2 thông thủy, 95m2 tim tường CT3, 3 ngủ 2 vệ sinh, full nội thất giá chỉ từ 4.85 tỷ.

- 2. Căn góc 98m2 tòa CT1, CT2, 3 ngủ 2 vệ sinh, nhà đẹp giá 5.45 tỷ.

- 3. Căn 103m2 CT2, thiết kế 3 ngủ 3 vệ sinh, nội thất cơ bản, tầng cao view đẹp giá 5.25 tỷ

- 4. Căn 103m2, 3 ngủ 3 vệ sinh tòa CT4 full nội thất xịn xò, khách mua chỉ việc xách vali về ở giá 5.6x tỷ.

- 5. Căn 146m2, tòa CT1 và CT2, 3 ngủ 3vs, full nội thất đẹp, tầng trung giá từ 6.8 tỷ đến 7.5 tỷ tùy từng tầng và nội thất.

- 6. Căn thường 90m2 thông thủy tòa CT3, nhà full nội thất giá chỉ 5.1 tỷ.

Chi tiết từng căn vui lòng liên hệ em sdt: 0989908632

Xem thêm

Liên hệ:

098 990 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

3 PN, 2 WC
103 m²
50,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pride, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
T

Thuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập nhật quỹ căn hộ 2- 3 phòng ngủ bán tại chung cư The Pride Hải Phát mới nhất. Giá tốt nhà đẹp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.