Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ The Pride Hà Đông 146m2, 3 phòng ngủ, giá chỉ 6.4 tỷ - Mua ngay kẻo lỡ!

Ngày đăng: 01/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước tại tòa The Pride, Hà Đông! Với diện tích rộng rãi 146m2, căn hộ này được thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh, đảm bảo không gian sống thoải mái cho cả gia đình.

Điểm đặc biệt là căn hộ còn rất mới, không lo thấm mốc, giúp bạn an tâm tận hưởng cuộc sống. Giá chỉ 6.4 tỷ đồng, quá hời cho một căn hộ chất lượng như vậy!

Nhanh tay liên hệ số điện thoại 0918761330 để biết thêm chi tiết và sở hữu ngay căn hộ đáng mơ ước này!
Xem thêm

Liên hệ:

091 876 ****

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

3 PN, 3 WC
146 m²
43,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pride, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐQ

Đinh Duy Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ The Pride Hà Đông 146m2, 3 phòng ngủ, giá chỉ 6.4 tỷ - Mua ngay kẻo lỡ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.