Chính chủ gửi bán chung cư 3pn cityland park hills giá rẻ 7ty9

Ngày đăng: 24/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CHUNG CƯ 3PN CITYLAND PARK HILLS GIÁ RẺ Phường 10, Gò Vấp Giá bán: 7.99 Tỷ Diện tích: 105m2 3 Phòng ngủ 2 WC Full nội thất cao cấp VÌ SAO NÊN CHỌN CITYLAND PARK HILLS? - Khu đô thị kiểu mẫu với công viên trung tâm 2ha, hồ điều hòa, quảng trường nhạc nước lớn nhất khu vực. - Tiện ích ngoại khu: Siêu thị Lotte Mart, trung tâm hội nghị, hệ thống trường quốc tế, bệnh viện - Ban quản lý chuyên nghiệp, hệ thống camera, bảo vệ trực 24/7. - Thang máy hiện đại, hầm xe rộng rãi, đường nội khu sạch đẹp, văn minh. Liên hệ xem nhà & tư vấn: 0902664520Zalo/ Call)

Xem thêm

Liên hệ:

090 266 ****

Vị trí bản đồ

7,99 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
76,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Cityland Park Hills, Đ. Phan Văn Trị, P. 10, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thị Tứ Thanh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán chung cư 3pn cityland park hills giá rẻ 7ty9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.