Studio diện tích 33,5m2 full đồ đẹp như ảnh

Ngày đăng: 24/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Studio view bể bơi. Full đồ đẹp, thiết kế có gu. Cần bán căn hộ studio 33,5m2 thông thuỷ toà s1 tại Vinhomes Ocean Park. Nội thất bàn giao như ảnh và video. Nhà mới, sạch sẽ. Pháp lý rõ ràng, đã có sổ đỏ. View bể bơi, hướng ĐB mát. Giá cực dễ chịu 2ty4 bao phí Lh 0963711128

Xem thêm

Liên hệ:

096 371 ****

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

1 WC
33.5 m²
71,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
ĐX

Đỗ Thanh Xuân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Studio diện tích 33,5m2 full đồ đẹp như ảnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.