Chỉ 67tr/m2 vốn 2 tỷ sở hữu căn 2PN+ góc LD1 The London Ocean Park 1

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ góc 64m2 thiết kế tối ưu nhất phù hợp với gia đình nhu cầu ở đông người thiết kế căn góc thoáng nhiều ánh sáng, hướng Đông Nam vượng khí gần cụm trường học liên cấp, bệnh viện quân y, nhà ga Metro đón đầu xu thế TOD.. nay cần bán để nâng cấp lên 3PN góc giá thiện chí chỉ 67tr/m2 rất tốt so với thời điểm ban đầu hợp đồng mua bán công chứng sang tên ngay LH Hotline để tư vấn kỹ hơn về dòng tiền và phương án mua có lợi nhất

Xem thêm

Liên hệ:

036 359 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
67,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ 67tr/m2 vốn 2 tỷ sở hữu căn 2PN+ góc LD1 The London Ocean Park 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.