Căn hộ 2PN2WC mới đẹp Tòa BE1 hướng ĐB diện tích 73,1m2 giá 5 tỷ, thanh toán tiến độ, LH 0911341288

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán nhanh căn 73,1m2 tòa BE1 dự án The Beverly - Vinhomes Ocean Park, hình thức thanh toán tiến độ tháng 8/2026 nhận nhà - Vị trí đắc địa, phía trước là ga Metro số 8, tòa tháp văn phòng, view thoáng không bị che chắn - Giá 5 tỷ, hình thức thanh toán tiến độ, số tiền vào ban đầu khoảng 2 tỷ - Liên hệ xem nhà+ hỗ trợ tư vấn 24/7: 0911341288( zalo,viber, imss)

Xem thêm

Liên hệ:

091 134 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
73.1 m²
68,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
V

Vanhoan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN2WC mới đẹp Tòa BE1 hướng ĐB diện tích 73,1m2 giá 5 tỷ, thanh toán tiến độ, LH 0911341288 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.