Giảm giá cực sốc 300tr căn 2PN full nội thất đẹp sổ sẵn view đẹp-giá tốt tại Vinhomes Ocean Park 1

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

* Thông tin căn hộ: Vị trí: Tòa trung tâm S1.08 tầng trung hướng Đông Nam view công viên và hồ ngọc Trai, hướng Bắc view trực diện bể bơi (cam kết ảnh thật 100%). Loại căn: 2 phòng ngủ góc. View: Căn hộ góc có tầm view. Diện tích: 62.8m² thông thuỷ. Hướng: Đông Nam, Bắc (thoáng mát quanh năm, đón gió và ánh sáng tự nhiên). Nội thất: Full đồ đẹp như hình chỉ việc xách vali vào ở. Pháp lý: Sẵn sổ đỏ giao dịch nhanh gọn. Giá bán cực tốt: 4.190 tỷ. Căn hộ nằm tại phân khu Sapphire Vinhomes Ocean Park, hưởng trọn hệ tiện ích đẳng cấp: Biển hồ nước mặn hồ điều hòa 24.5ha. Công viên cây xanh, đường dạo bộ. Trường học trung tâm thương mại tiện ích đầy đủ. Ưu điểm: Nhà đẹp, nội thất đầy đủ. Hướng mát, thoáng. Sổ sẵn giao dịch ngay. Có sẵn pass xem nhà 24/7. Liên hệ xem nhà và đàm phán giá Ms Yến Hoa: 0986784968

Xem thêm

Liên hệ:

098 678 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

4,19 tỷ

2 PN, 2 WC
62.8 m²
66,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MH

Ms Hoa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giảm giá cực sốc 300tr căn 2PN full nội thất đẹp sổ sẵn view đẹp-giá tốt tại Vinhomes Ocean Park 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.