CẮT LỖ SÂU CĂN 1N 46,7M hướng Tây Nam, toà BE3 bàn giao tháng 6/2026

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ tôi cần bán gấp giảm sâu với căn hộ BE0402 phù hợp cho vợ chồng trẻ, người độc thân hoặc gia đình nhỏ cần không gian sống hiện đại, tiện nghi môi trường sống văn minh, an ninh tốt. Liên hệ chính chủ Hà 0987431551 - Mã căn: BE3 0402 - 1PN - Diện tích 46,7m2 rộng rãi, thiết kế tối ưu công năng - Hướng Tây Nam, 2 ban công nối dài tạo cảm giác rộng rãi, đón gió đón nắng tự nhiên - View nội khu với không gian xanh, nhìn xuống vườn hoa sân chơi bể bơi nội khu tạo cảm giác thư giãn mỗi ngày - Nội thất nguyên bản CĐT dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng - Pháp lý: HĐMB rõ ràng - Giá bán chỉ: 3.150 tỷ net - Tháng 6/2026 bàn giao nhà Liên hệ chính chủ Hà 0987431551 để được hỗ trợ tư vấn nhanh nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

098 743 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

1 PN, 1 WC
46.7 m²
67,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thu Hà

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết CẮT LỖ SÂU CĂN 1N 46,7M hướng Tây Nam, toà BE3 bàn giao tháng 6/2026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.