Cắt lỗ giảm sâu căn 2PN 59m2 Đông Nam view biển hồ tại Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ không còn nhu cầu ở nên muốn nhượng lại căn hộ tâm huyết, đầy đủ nội thất đẹp và rất có gu. Căn phù hợp cho gia đình trẻ hoặc người thích không gian sống thoáng, nhiều ánh sáng và yên tĩnh. - Tòa S1.08 Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm. - Mã căn: S1.082320. - Diện tích: 59m2. - Thiết kế: 2PN + 1WC. - Ban công Đông Nam view biển hồ & công viên Botanic cực thoáng, đón gió mát quanh năm. - Full nội thất đẹp như ảnh, decor hiện đại, sạch sẽ khách mua chỉ việc xách vali vào ở. - Giá bán: 3.800 tỷ thu về. - Phù hợp ở lâu dài, tận hưởng cuộc sống tiện nghi mỗi ngày. Liên hệ chính chủ Hà: 0987431551 để xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

098 743 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 1 WC
59 m²
64,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thu Hà

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ giảm sâu căn 2PN 59m2 Đông Nam view biển hồ tại Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.