Giảm giá mạnh! căn 1 ngủ ở r1.05, full đồ sẵn sổ nhận nhà ở ngay chỉ 3.33 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn: R1.05 Tầng trung đẹp, veiw đẹp. Khách mua chỉ xách vali về ở, hoặc cho thuê có dòng tiền luôn cực dễ cho thuê và giá cao. Lh: 0842555333 - Diện tích: 41m2, thiết kế 1 Phòng ngủ vuông vắn, tối ưu diện tích. - Hướng ban công: Đông Bắc Đón ánh sáng tự nhiên dịu nhẹ, không bị nắng gắt, cực kỳ mát mẻ quanh năm. - Tình trạng: Full nội thất cao cấp, nhà đang trống, sẵn mật khẩu (pass) xem nhà 24/7. - Pháp lý: Sẵn sổ đỏ, sẵn sàng công chứng ngay trong ngày. Đặc quyền sống thượng lưu tại The Zenpark (R1): Vườn Nhật nội khu: Hồ cá Koi, cầu gỗ đỏ, cổng Torii không gian thư giãn tĩnh tại ngay dưới thềm nhà. - Tiêu chuẩn Ruby: Sảnh chờ sang trọng có lễ tân, hệ thống thang máy cao cấp, mật độ cư dân thấp. - Tiện ích tích hợp: Bể bơi mái kính bốn mùa, khu vui chơi trẻ em trong nhà, phòng Gym chuyên nghiệp. Lh Mr Tiến: 0842555333 để xem nhà ngay

Xem thêm

Liên hệ:

084 255 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,33 tỷ

1 PN, 1 WC
41 m²
81,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giảm giá mạnh! căn 1 ngủ ở r1.05, full đồ sẵn sổ nhận nhà ở ngay chỉ 3.33 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.