Chính chủ bán căn 1 ngủ tòa PR6, ocean park 1

Ngày đăng: 22/05/2026

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ 1 ngủ bên tòa Paris 6, tầng 27, view thoáng, k bị các tòa khác chắn. Nhà xác định mua để ở nên lựa chọn vị trí căn rất kỹ. Cũng k bị nhìn ra đường cao tốc nên không bị bụi và ồn. Paris 6 có nội khu đẹp và thoáng nnhất trong các phân khu của Metro. Gần 2 nhà để xe nổi, điều cực kỳ quan trọng. Bàn giao đã có full đồ gỗ, có thể vào ở luôn. Đang trả tiến độ đến 2027 nên dòng tiền rất nhẹ. Giờ chỉ thanh toán nhỉnh 1.55 tỷ Liên hệ 0974114522

Xem thêm

Liên hệ:

097 411 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

1 PN, 1 WC
43.8 m²
75,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MN

Ms Nga

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 1 ngủ tòa PR6, ocean park 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.