Bán căn Studio R1.02 Vinhomes Ocean Park - Phân khu Ruby cao cấp - Giá 2.25 tỷ, full nội thất.

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán nhanh căn Studio tại tòa R1.02 - Phân khu Ruby (dòng căn hộ cao cấp hơn Sapphire). Lh: 0842555333 - Mã căn: R1.02. Tầng cao, tầm nhìn thoáng, không ồn. - Diện tích: 29m2. Hướng: Tây Bắc (View nội khu yên tĩnh, lung linh về đêm). - Nhà đã trang bị Full nội thất, khách mua chỉ việc xách vali về ở hoặc cho thuê được giá ngay (Dòng Ruby cho thuê luôn cao hơn Sapphire). - Pháp lý: Đã có sổ đỏ chính chủ, giao dịch sang tên trong ngày. - Giá bán: 2.25 tỷ (Thu net) - Cam kết giá tốt nhất quỹ căn Studio cùng trục. - Lịch xem nhà: Do chủ nhà đang ở nên ưu tiên xem sau 18h00 hàng ngày hoặc cả ngày Thứ 7, Chủ nhật. liên hệ: 0842555333 để k bỏ lỡ căn giá tốt nhất thị trường

Xem thêm

Liên hệ:

084 255 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

1 PN, 1 WC
29 m²
77,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn Studio R1.02 Vinhomes Ocean Park - Phân khu Ruby cao cấp - Giá 2.25 tỷ, full nội thất. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.