Độc quyền căn studio đông nam view hồ san hô tòa pr1 vinhomes ocean park, giá chỉ 2,390 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

ĐỘC QUYỀN CĂN STUDIO PR1.1401 PHÂN KHU PARIS, VINHOMES OCEAN PARK Mã căn: PR1.1401 Diện tích: 27,5m² Loại hình: Studio Ban công Đông Nam đón gió mát, ánh sáng tự nhiên View Hồ San Hô cực đẹp, thoáng vĩnh viễn Điểm nổi bật của căn hộ: Layout vuông vắn, tối ưu công năng Tầng đẹp, view hồ chill cả ngày lẫn đêm Hướng Đông Nam cực kỳ mát mẻ, không bị nắng gắt Phù hợp ở nghỉ dưỡng, đầu tư hoặc cho thuê Sở hữu vị trí đẹp tại phân khu Paris trung tâm tiện ích của Vinhomes Ocean Park: Hồ bơi, sân thể thao, công viên nội khu Gần Vincom Mega Mall, biển hồ nước mặn, trường học VinSchool Kết nối thuận tiện sang nội đô Hà Nội Căn studio view hồ đẹp giá tốt hiếm có trên thị trường hiện tại. Anh/chị quan tâm liên hệ E Trang 0968621680 ngay để xem căn thực tế và nhận thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 862 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,39 tỷ

1 PN, 1 WC
26.7 m²
89,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VT

Vương Thu Trang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn studio đông nam view hồ san hô tòa pr1 vinhomes ocean park, giá chỉ 2,390 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.