Giảm gấp 200 trệu! bán cắt lỗ căn 1 ngủ toà m3, 43m2 full đồ, sổ đỏ trao tay - chỉ 3.55 tỷ thu về.

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gia đình cần tiền giải quyết công việc gấp trong tháng này nên chấp nhận bán lỗ, giảm sâu thu về giá net. Thông tin thật 100% - Nhà trống xem xế p lịch là xách va li vào ở ngay! LH: 0842555333 - Mã căn đẹp: 02 đẹp ở Tầng trung phong thủy, khoảng tầng đẹp nhất tòa nhà, không lo ồn ào bụi bặm. - Diện tích: 43m² - Thiết kế tối ưu công trình, không góc chết, cảm giác không gian rộng rãi như căn 50m². - Hướng ban công: Tây Bắc Tầm view thoáng đạt, trọn vẹn, không bị chắn tầm nhìn. - Tình trạng nội thất: BÀN GIAO FULL ĐỒ CAO CẤP (Đầy đủ điều hòa, tủ lạnh, tivi, giường tủ, sofa, bếp từ, hút mùi...). Chủ nhà sắm để ở nên toàn đồ tuyển chọn, giữ gìn còn mới 99%. - ƯU ĐIỂM VÀ PHÁP LÝ KHÔNG THỂ BỎ QUA: + Pháp lý sạch 100%: Sổ hồng chính chủ sẵn két, không cắm ngân hàng, không tranh chấp. Sẵn sàng công chứng sang tên ngay trong ngày. + Giá bán siêu rẻ: Chỉ 3.550 tỷ thu về (Mức giá rẻ nhất phân khúc căn 43m2 tại dự án thời điểm hiện tại, chủ nhà chấp nhận chịu thiệt để thanh khoản nhanh). + Xem nhà cực dễ: Hiện tại nhà đang trống, không cho thuê, chìa khóa cầm tay. Khách hàng có thể qua xem nhà bất cứ lúc nào (kể cả buổi tối hay cuối tuần). Lh Mr Tiến: 0842555333 để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

084 255 ****

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
82,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giảm gấp 200 trệu! bán cắt lỗ căn 1 ngủ toà m3, 43m2 full đồ, sổ đỏ trao tay - chỉ 3.55 tỷ thu về. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.