Căn 3PN tòa vip SEN SP DT 83,2M2 View Đảo Ngọc Trai giá tốt nhất Senique Hà Nội Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn 3PN tòa vip SEN SP Diện Tích 83,2m2 view Đảo Ngọc Trai giá tốt nhất Senique Hà Nội Vinhomes Ocean Park. Tôi chủ nhà bán căn 3PN tòa SEN SP diện tích 83,2m2 ban công Tây Bắc, giá tốt nhất tòa SEN SP The Senique Hà Nội, Đô Thị Vinhomes Ocean Park. + Chung cư cao cấp dự án The Senique Hà Nội chủ đầu tư CaptaLand của Singapore, phân khu compound (khép kín an ninh 24/7) an toàn tuyệt đối cho cư dân. + Căn 3PN tòa SEN SP: Mã căn: SP. 0X. 16. + Diện tích rộng: 83,2m² thông thủy, tầng trung. + Tầng trung, ban công Tây Bắc, view Nội Thành Hà Nội, view đảo Ngọc Trai, view chung cư cao cấp Orient Pearl... Chủ Nhà thiện chí bán giá tốt. + Giá bán: 6,3 tỷ, bao phí chuyển nhượng, đơn giá chỉ 75,7 triệu/m2. + Hotline tư vấn: 0795699777 Trần Nghĩa Senique (Tư vấn tận tâm, uy tín, chuyên nghiệp) giám đốc công ty bất động sản Vinahomes, nhận tư vấn mua bán ký gửi căn hộ tại dự án The Senique Hà Nội Vinhomes Ocean Park.

Xem thêm

Liên hệ:

079 569 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

3 PN, 2 WC
83.2 m²
75,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TV

Trần Nghĩa Vinhomes

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn 3PN tòa vip SEN SP DT 83,2M2 View Đảo Ngọc Trai giá tốt nhất Senique Hà Nội Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.