Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2N2VS P4 tầng cao, 63.9m² full đồ, hướng Đông Nam, giá 4.2 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ P4 tầng cao Diện tích 63.9m², 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, hướng Đông Nam thoáng mát. Full nội thất hiện đại, sẵn sàng vào ở ngay. Giá bán chỉ 4.2 tỷ Cơ hội sở hữu căn hộ hoàn thiện, tiện nghi. Thông tin: Đang đợi sổ, nhanh tay sở hữu căn hộ đẹp! Liên hệ 0931327231

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

2 PN, 2 WC
63.9 m²
65,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2N2VS P4 tầng cao, 63.9m² full đồ, hướng Đông Nam, giá 4.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.