Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ độc quyền R1.02 49.7m2 1n + 1 giá siêu hấp dẫn 2,95 tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích: 49.7m2 thiết kế 1 phòng ngủ + 1 không gian đa năng tối ưu không gian, phù hợp cho người trẻ hoặc gia đình nhỏ. Giá bán: 2,95 tỷ mức giá hợp lý, dễ sở hữu trong khu vực hot. Hỗ trợ vay ngân hàng linh hoạt giúp bạn dễ dàng hoàn thiện ước mơ an cư! Tình trạng căn: Độc quyền, số lượng có hạn không lo cạnh tranh! Căn hộ nằm trong khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, gym, công viên xanh đáp ứng trọn vẹn nhu cầu sống hiện đại. Liên hệ em An 0931327231 để xem căn hộ trực tiếp và tận dụng ưu đãi vay bank siêu tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

1 PN, 1 WC
49.7 m²
59,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ độc quyền R1.02 49.7m2 1n + 1 giá siêu hấp dẫn 2,95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.