Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2N+ góc view bể bơi , giá đẹp nhất thị trường - The Lake side Masterise LH em Tuyết: 0981247968

Ngày đăng: 22/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu căn 2PN+ view bể bơi, ban công hướng Đông Nam cực mát rẻ nhất The Lakeside Thông tin căn hộ nổi bật: Diện tích tim tường: 74,8m² - Diện tích thông thủy 69,2 m². Thiết kế 2 phòng ngủ, 2WC, phòng khách rộng thoáng. Cửa Tây Nam ban công Đông Nam view bể bơi cực mát. Bàn giao nội thất liền tường cao cấp: Tủ bếp, tủ âm, thiết bị vệ sinh nhập khẩu từ Châu Âu, bàn giao đúng chuẩn căn mẫu. Giá trị sống đỉnh cao Tiện ích nội khu khép kín: Sân thể thao đa năng: Pickleball, bóng rổ, sân chạy bộ. Bể bơi ngoài trời, phòng gym & yoga hiện đại. Đường dạo ven hồ, thác nước, công viên cây xanh. Trường học các cấp, trung tâm thương mại, trung tâm hành chính ngay trong khu. An ninh đa lớp quản lý vận hành chuyên nghiệp. Chính sách bán hàng siêu ưu đãi cho khách hàng tiên phong: + Miễn phí dịch vụ 24 tháng tính từ khi nhận nhà 12 - 14,3%trừ thẳng vào giá bán. + Thanh toán tiến độ (mỗi quý vào 10%) đc ck 6% trừ thẳng vào giá. - Được hỗ trợ vay ngân hàng. + Vay 50%: Hỗ trợ lãi suất 0% lên tới 30 tháng (trả trước 50% - nhận nhà về ở sau 9 tháng mới trả gốc, lãi). + Vay 70%: Hỗ trợ lãi suất o% lên đến 27 tháng (trả trước 30% - nhận nhà về ở sau 6 tháng mới trả gốc, lãi). Ngoài ra em tuyết còn rất nhiều quỹ căn 2N, 3n độc quyền giá tốt. * Anh /Chị quan tâm nhanh tay liên hệ em Tuyết để nhận thông tin chi tiết và đặt lịch đi xem căn hộ mẫu: 0981 247 ***.

Xem thêm

Liên hệ:

098 124 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,98 tỷ

2 PN, 2 WC
74.8 m²
66,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TP

Tuyết Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2N+ góc view bể bơi , giá đẹp nhất thị trường - The Lake side Masterise LH em Tuyết: 0981247968 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.