Tin đăng đã hết hạn.

1PN + 1 Tòa R1.03 view hồ cá koi cần bán nhanh giá loanh quanh 3 tỷ

Ngày đăng: 04/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gia chủ cần chuyển nhượng căn hộ 1PN + 1 thông tin như sau. - Nội thất full đồ đẹp. - Diện tích 50m2 (đơn giá chỉ 61tr/m2). - View hồ cá koi mát mẻ. - Tầng đẹp nhà đẹp sẵn sổ. - Giá bán 3.050 tỷ nét. Liên hệ 0847633366

Xem thêm

Liên hệ:

084 763 ****

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

1 PN, 1 WC
50 m²
61 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1PN + 1 Tòa R1.03 view hồ cá koi cần bán nhanh giá loanh quanh 3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.