Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN view city cực chill giá chỉ từ 4.7 tỷ

Ngày đăng: 20/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN view city cực chill giá chỉ từ 4.7 tỷ. U38A - 16 - 05A. Thông tin siêu xịn: 2PN rộng rãi thiết kế thông minh. Diện tích: 63.7m². View thành phố sáng sớm đón nắng, tối chill đèn phố. Hướng Đông Bắc mát mẻ quanh năm. Giá mềm cực kỳ: Thanh toán sớm chỉ từ 4.715 tỷ. Trả góp linh hoạt: Từ 5.197 - 5.304 tỷ. (Lãi suất ưu đãi, thanh toán nhẹ nhàng). Ưu điểm: Vị trí đẹp gần biển hồ, công viên, tiện ích ngập tràn. Phù hợp ở, cho thuê, đầu tư đều hợp lý. Môi trường sống văn minh tiện nghi chuẩn Vinhomes. Inbox ngay để được giữ căn và nhận chính sách mới nhất! Hotline/Zalo: 0898148688 Số lượng căn đẹp có hạn không chốt sớm là hết nha!

Xem thêm

Liên hệ:

089 814 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN
63.7 m²
81,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TN

Trần Thị Hồng Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN view city cực chill giá chỉ từ 4.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.