Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn 2PN+1 tại The Beverly - Vinhomes Ocean Park, 79m2 giá 4ty420 bao phí

Ngày đăng: 20/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: - Mã căn: Be3.2x03 - Diện tích thông thuỷ: 79m2 - Hướng ban công: Tây Nam - Thiết kế: 2N + 1, 1 khách, 1 bếp, 2 logia, 2WC (thiết kế bếp ngang, giấu bếp) - View: View nội khu - Thang máy: 4 thang (17 căn/ sàn) - Hầm: 1 hầm. - Pháp lý: HĐMB - Thanh toán tiến độ 2 năm ( nhận nhà T9/2026) Tiện ích: - Nội khu: Bể bơi, gym, sân thể thao, sân trẻ em, sảnh lễ tân. - Ngoại khu: Các tiện ích của Vinhomes Vị trí, giao thông: - Nằm trong đại đô thị Vinhomes Ocean Park. - Nằm ngay cạnh đường Lý Thánh Tông, cao tốc Hà Nội - Hải Phòng. - 10p di chuyển đến Ecopark. - Ngay cạnh là nhà ga metro số 8 (tương lai). - Xung quanh có nhiều trường học. Liên hệ: 0986845738em Quỳnh)

Xem thêm

Liên hệ:

098 684 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,42 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
55,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
M

Ms.Quynh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 2PN+1 tại The Beverly - Vinhomes Ocean Park, 79m2 giá 4ty420 bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.