Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Masteri Waterfront, 3 tỷ BP, 47,09 m2, 1PN, 1WC ở Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội giá siêu hời

Ngày đăng: 27/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ Masteri Waterfront nằm tại vị trí đắc địa ở Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

+ Diện tích 47,09 m2 với thiết kế 1PN, 1WC.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, mang lại phong thủy tốt.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền sở hữu rõ ràng.
+ Gía 3 tỷ bao phí

Khu vực xung quanh

+ Gần công viên núi đối, lý tưởng cho những hoạt động ngoài trời.
+ Trường THPT Kiến Thụy gần kề, thuận tiện cho gia đình có con em đang theo học.

Liên Ánh Ngoc 0967522263.

Xem thêm

Liên hệ:

096 752 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3 tỷ

1 PN, 1 WC
47.09 m²
63,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
A

Anhngoc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Masteri Waterfront, 3 tỷ BP, 47,09 m2, 1PN, 1WC ở Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.