Tin đăng đã hết hạn.

Còn Duy Nhất Căn Hộ 3 Ngủ Paviion Giá 4.6 Tỷ - Phân Khu Có 2 Hầm Để Xe Lh 0984459993

Ngày đăng: 14/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Căn hộ thuộc toà P4 Pavilion, phân khu duy nhất có 2 hầm để xe, không lo thiếu slot ô tô
- Diện tích rộng: 85.5m2
- Hướng: TN-TB
- Chủ nhà thiện chí bán
- Giá Chỉ 4.6 tỷ
Xem chi tiết: https://timbdsvinhomes.vn/product/con-duy-nhat-can-ho-3-ngu-paviion-gia-4-6-ty-bao-phi-phan-khu-co-2-ham-de-xe/

Liên hệ e để xem nhà & thương lượng giá trực tiếp chủ nhà: 0984459993

Xem thêm

Liên hệ:

098 445 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

3 PN, 2 WC
85.5 m²
53,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LD

Lê Thị Dịu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn Duy Nhất Căn Hộ 3 Ngủ Paviion Giá 4.6 Tỷ - Phân Khu Có 2 Hầm Để Xe Lh 0984459993 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.