Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán 2PN+1WC 54,8m² tầng trung,View nội khu tòa GS3-The Miami, Giá cực tốt chỉ 3.58 tỷ

Ngày đăng: 11/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chuyển xuống ở nhà liền kề, tôi cần bán căn hộ cao cấp 2PN + 1WC, tòa GS3 - The Miami Vinhomes Smart City ( gia lộc 50 triệu cho khách thiện chí mua bán nhanh ). Lh 0915665182

Thiết kế căn hộ với 2 mặt thoáng với ban công và lô gia hướng mát, bao gồm 2PN + 1WC

Diện tích thông thủy 54,8m² ( tim tường 59,1m² ). Nội thất có sẵn, nhà đang ở.

Tầng view hướng mát, ôm trọn bể bơi nội khu tòa The Miami

Phong thủy căn hộ rất tốt, nhà ở rất có lộc.

Pháp lý đầy đủ, sổ hồng chính chủ sở hữu vĩnh viễn.

Giá bán nhanh cho khách thiện chí chỉ 3,58 tỷ ( gia lộc thêm 50tr cho khách thanh toán nhanh gọn )

Lh ngay để gặp Huy, SĐT : 0915665182 ( liên hệ giờ hành chính gọi sau 10h )

_______________________
*Tiện ích miễn phí All in one:
- Bộ 3 công viên liên hoàn
- Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City.
- Tất cả đầy đủ trong một thành phố: Trường học, bệnh viện, sân thể thao, bể bơi, TTTM Vincom Mega Mall,...
- Biển hồ cát trắng rộng 4,8ha với hơn 100 điểm nướng BBQ + 1000 máy tập gym ngoài trời miễn phí trọn đời.

Xem thêm

Liên hệ:

091 566 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,58 tỷ

2 PN, 1 WC
54.8 m²
65,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu Miami, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
WT

Windy Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán 2PN+1WC 54,8m² tầng trung,View nội khu tòa GS3-The Miami, Giá cực tốt chỉ 3.58 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.