Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc mặt sảnh chân đế chung cư tổng 1800 căn và hơn 5000 người sổ đỏ lâu dài LH: 0911051289

Ngày đăng: 28/04/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn góc shop chân đế ngay mặt sảnh tại dự án Vinhomes Ocean Park 1 cho thuê 50 triệu/tháng.
Diện tích: 66,5m2.
Vị trí căn góc ngay mặt sảnh kinh doanh cực tốt.
Sổ lâu dài.
Giá gốc: 10,5 tỷ.
Giá bán liên hệ ngay: 0911051289 Em Hải.

Xem thêm

Liên hệ:

091 105 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

66.5 m²
157,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
M

Mr.hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc mặt sảnh chân đế chung cư tổng 1800 căn và hơn 5000 người sổ đỏ lâu dài LH: 0911051289 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.