Mình là chủ nhà, cần bán giá rẻ nhất Bcons City 2PN 2WC - Đang Có Hợp Đồng Cho Thuê 14 triệu/tháng

Ngày đăng: 24/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

- Đón đầu làn sóng bất động sản dọc trục Metro số 1! Bcons City là dự án hiếm hoi sở hữu mức giá cực tốt cùng vị trí hạ tầng đồng bộ bậc nhất khu vực cửa ngõ phía Đông. - Em cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh với mức giá cạnh tranh nhất thị trường. ------------ Điểm cộng đắt giá về hạ tầng kết nối: - Tọa lạc ngay mặt tiền đường Thống Nhất - trục đường vừa được mở rộng quy hoạch lớn, thông thoáng, sạch đẹp, kết nối thẳng ra Xa Lộ Hà Nội và Quốc lộ 1K. - Chỉ 5 phút chạy xe là chạm đến Trạm Metro Suối Tiên. Xu hướng sống cạnh Metro luôn là bảo chứng cho tiềm năng tăng giá bất động sản vượt trội và tính thanh khoản cực cao. - Chất lượng bàn giao và tiện ích xứng tầm: - Căn hộ 2PN - 2WC được tối ưu hóa diện tích, đón ánh sáng và gió tối đa. Nội thất bàn giao cao cấp, hoàn thiện chỉn chu. - Sở hữu hệ sinh thái tiện ích "ngay tại cửa": 1. Công viên lớn ở tầng trệt trung tâm lõi chung cư mang lại mảng xanh mát mắt 2. Mua sắm thả ga tại siêu thị Co.opmart, thư giãn cùng bạn bè tại Phúc Long 3. Cư dân còn được trải nghiệm hồ bơi tràn bờ, phòng gym, yoga hiện đại ngay trong nội khu. 4. Sản phẩm đáp ứng trọn vẹn cả nhu cầu mua để ở thực lẫn đầu tư cho thuê giá cao hướng đến đối tượng chuyên gia, giảng viên và sinh viên có điều kiện. ------------- Sổ hồng trao tay, sang tên công chứng ngay trong ngày. Liên hệ chính chủ: 0907571324 Phương Thảo

Xem thêm

Liên hệ:

090 757 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

2,86 tỷ

2 PN, 2 WC
55 m²
52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons City, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PT

Phương Thảo

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Mình là chủ nhà, cần bán giá rẻ nhất Bcons City 2PN 2WC - Đang Có Hợp Đồng Cho Thuê 14 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.