Bán căn hộ Bcons Garden | 2pn 1wc | ban công 42.7m2 | chỉ 1 tỷ 74

Ngày đăng: 23/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chỉ 1,74 tỷ trả thẳng, sở hữu ngay căn hộ 2PN 1WC ngay tại trung tâm Dĩ An. Thông tin căn hộ: - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. - Loại căn: Có ban công lớn, đón gió, đón năng, mang sinh khí cho cả căn nhà. - Công năng sử dụng phù hợp gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê. - Pháp lý rõ ràng, chuyên viên kinh nghiệm, nhiệt tình. - Ngân hàng hỗ trợ 70 - 80%. Liên hệ 0963923435 để xem nhà và làm việc trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

096 392 ****

Vị trí bản đồ

1,74 tỷ

2 PN, 1 WC
42.7 m²
40,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Garden, Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
LL

Liêu Từ Luân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Bcons Garden | 2pn 1wc | ban công 42.7m2 | chỉ 1 tỷ 74 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.