Bán 3PN 3WC view hồ bơi trực diện ngay Vincom TP. HCM - sổ sẵn công chứng lun HT vay 2.2tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Cần nhượng lại "tổ ấm" tâm huyết cho gia đình nào yêu thích sự tiện nghi và không gian sống xanh mát: Diện tích: 93.5m2 (thông thủy 88.2m2). Thiết kế: 3 phòng ngủ, phòng khách, bếp, 3 toilet riêng biệt bố trí hợp lý, thoáng mát. Vị trí vàng: Ngay Vincom Plaza Dĩ An, sát QL1K Chỉ 15p về Thủ Đức, Bình Thạnh. - View hồ bơi cực chill: Nội thất cơ bản, nhà mới sạch sẽ, đón gió tự nhiên. Đặc quyền chủ nhân Bước chân xuống nhà là cả thế giới tiện ích: Vincom, GS25, 7 - Eleven. - Hệ thống giáo dục toàn diện: 3 trường mầm non ngay dưới chân, trường cấp 1 - 2 - 3 chỉ trong bán kính 1km. - Tiện ích chuẩn resort: Hồ bơi tràn bờ 2000m, khu BBQ, gym, công viên xanh. - Chăm sóc sức khỏe tối ưu: Có ngay VNVC nội khu cho bé yêu, chăm sóc mẹ và bé sau sinh, massga thư giãn, gym, yoga, thể dục nhịp điệu. - An ninh tuyệt đối 24/7, thẻ từ thang máy riêng biệt. Liên hệ xem nhà ngay 24/24.

Xem thêm

Liên hệ:

090 832 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

3 PN, 3 WC
93.5 m²
33,16 triệu/m²
Charm City, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0908328101

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán 3PN 3WC view hồ bơi trực diện ngay Vincom TP. HCM - sổ sẵn công chứng lun HT vay 2.2tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.