Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Chung Cư Phúc An, Dĩ An, Bình Dương, lầu 3 view hồ bơi, DT 55.5m2

Ngày đăng: 11/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán gấp Chung Cư Phúc An, Dĩ An, Bình Dương, lầu 3 view hồ bơi, DT 55.5m2 - toạ lạc tại trung tâm tp.Dĩ An tỉnh Bình Dương, thuận tiện đi lại các khu vực -chung cư cao cấp, yên tĩnh, nằm view hồ bơi, thoáng mát - diện tích sàn 55,5m2 , gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá bán 1 tỷ 63 - nội thất đầy đủ cao cấp - cách 200m ra đường tỉnh - gần trường học, bệnh viện, uỷ ban và các dịch vụ công khác *Chi tiết liên hệ : Nhà Đất Hồng Phát , chân thành cảm ơn ! - nhận ký gửi mua bán nhà đất 24/7 - địa chỉ văn phòng : Chợ Địa Ốc, 8/2C Phan Văn Hớn, ấp Tiền Lân, xã Bà Điểm, huyện Hóc Môn, TP.Hồ Chí Minh

Xem thêm

Liên hệ:

096 217 ****

Vị trí bản đồ

1,63 tỷ

2 PN, 2 WC
55.5 m²
29,37 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Chung Cư Phúc An, Dĩ An, Bình Dương, lầu 3 view hồ bơi, DT 55.5m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.