Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC tại Bcons Green View, 1,69 tỷ, 51m2, Dĩ An, Bình Dương, giá tốt! Hot

Ngày đăng: 23/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Bcons Green View tọa lạc tại Quốc lộ 1K, Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương, sở hữu diện tích 51m2 với 2 phòng ngủ và 2 toilet. Với thiết kế hợp lý, căn hộ này mang đến không gian sống tiện nghi và thoải mái cho gia đình. Giá bán là 1,69 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

* Điểm đặc sắc*.
Căn hộ được thiết kế với 2PN + 2WC/PT + bếp, tạo nên sự thuận tiện trong sinh hoạt hàng ngày. Không chỉ có vậy, phong thủy của căn hộ cũng được chú trọng để mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình.

* Địa điểm xung quanh*.
- Bệnh viện: Bệnh viện Đa khoa Hoàn Hảo.
- Siêu thị: Siêu Thị Bách Hóa Xanh 77 Bình Đường, Siêu Thị Bách Hóa Xanh 195/5A KP. Bình Đường 3.
- Trường học: Trường THPT Tam Phú, Trường THCS Thái Văn Lung, Trường THCS Nguyễn Văn Bá.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Gia Kiệt - 0902513994.

Xem thêm

Liên hệ:

090 251 ****

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

2 PN, 2 WC
51 m²
33,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Green View, Đ. Quốc lộ 1K, P. Đông Hòa, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
GK

Gia Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC tại Bcons Green View, 1,69 tỷ, 51m2, Dĩ An, Bình Dương, giá tốt! Hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.