Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình ko có nhu cầu cần bán căn chung cư Lộc Ninh Singashine tầng trung giá tốt

Ngày đăng: 03/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

1,75 TỶ- Chính chủ em bán căn hộ chung cư Lộc Ninh Chúc Sơn.
- Diện tích 48,8 m2 gồm 2PN và 1VS.
- Đã bao gồm nội thất cơ bản đầy đủ như hình ảnh.
- Nhà có Ban Công Rộng Rãi Siêu Thoáng mát , sạch sẽ và không hỏng hóc.
- Căn hộ Chung Cư nằm ở vị trí sát mặt đường QL6 giao thông Thuận tiện, Gần các tiện ích khác như Chợ, Siêu Thị, Bể Bơi,Trường học cấp 1-2-3 và nhiều lớp Mầm Non.
Liên hệ em chính chủ 0969234967 làm việc trực tiếp giá tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

096 923 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

2 PN, 1 WC
48.8 m²
35,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Lộc Ninh Singashine, H. Chương Mỹ, Tp. Hà Nội
NQ

Nam Quảng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình ko có nhu cầu cần bán căn chung cư Lộc Ninh Singashine tầng trung giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.