Click đi xem ngay,giá tốt nhất SkyPark-2PN-79,5m-10,x tỷ vị trí đẹp,view hồ Công viên,sẵn sổ ở ngay

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

* Sky Park Residence căn hộ với diện tích 79,5m2 cực rộng rãi giá thỏa thuận 10,x tỷ (x từ 3 - 7). * 2PN, 2WC, phong cách hiện đại, phù hợp cho những ai yêu thích không gian thoải mái. * Cửa chính hướng Tây ban công hướng Đông phong thủy cực tốt, ban công phòng khách view nhìn hồ điều hòa và công viên Cầu Giấy. * Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng, an tâm cho giao dịch. * Cuộc sống tiện nghi với không gian sống xanh mát, thoáng đãng. * Khu vực xung quanh: + Bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga. + Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An. + Công viên Yên Hòa, công viên Cầu Giấy. + Winmart, Siêu thị Hà Đăng, Siêu thị Điện máy Pico 173 Xuân Thủy. + Trường mầm non Dịch Vọng, Trường Đại học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN, Học viện Biên Phòng. Liên hệ để biết thêm chi tiết 0344529391 - Em Nguyen Tc và đặt lịch xem nhà ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

034 452 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

2 PN, 2 WC
79.5 m²
132,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Sky Park Residence, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
AN

Anh Nguyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Click đi xem ngay,giá tốt nhất SkyPark-2PN-79,5m-10,x tỷ vị trí đẹp,view hồ Công viên,sẵn sổ ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.