Cắt lỗ mạnh! Căn 95.5m² FLC 265 Cầu Giấy giá tốt nhất tòa hiện tại

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em đang giữ một căn hộ diện tích đẹp và mức giá hiện rất nổi bật tại FLC 265 Cầu Giấy. Chủ nhà là người nước ngoài cần bán nhanh nên tài chính đang tốt nhất phân khúc cùng diện tích trong tòa. Thông tin căn hộ: * Diện tích: 95.5m². * Thiết kế rộng rãi, tối ưu công năng sử dụng. * Nội thất cơ bản. * Căn hộ sáng, thoáng, ở rất dễ chịu. * Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. Ưu điểm nổi bật: * Một trong những căn 95.5m² có giá tốt nhất hiện tại tại FLC 265 Cầu Giấy. * Diện tích rộng, phù hợp gia đình cần không gian sống thoải mái. * Vị trí trung tâm Cầu Giấy, thuận tiện di chuyển Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Ba Đình. * Gần trường học, văn phòng, trung tâm thương mại, ga Metro. * Khu dân cư văn minh, an ninh đảm bảo. Hiện mặt bằng các căn cùng diện tích trong tòa đang cao hơn khá nhiều, căn này phù hợp khách mua ở thực muốn tối ưu tài chính hoặc khách đầu tư giữ tài sản khu trung tâm. Giá bán: 8.55 tỷ. Anh/chị quan tâm xem nhà thực tế vui lòng liên hệ em để được hỗ trợ nhanh và cung cấp thông tin chính xác nhất ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

085 568 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,55 tỷ

2 PN, 2 WC
95.5 m²
89,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tòa nhà The West (Bamboo Airway - FLC Twin Tower), Đ. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Qung Tuấn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ mạnh! Căn 95.5m² FLC 265 Cầu Giấy giá tốt nhất tòa hiện tại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.