Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt nhất thị trường căn hộ Vimeco 134m2 3N2W, sẵn sổ full nội thất

Ngày đăng: 23/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ Vimeco Nguyễn Chánh:
- DT: 134m2 (3N2W).
- Cửa: Tây Bắc.
- Ban Công: ĐN - ĐB.
- Giá: 9,7 tỷ (giá tốt nhất thị trường tại thị trường Vimeco).
- Sẵn sổ, full nội thất, full tiện ích.
- Liên hệ xem nhà: 0983542986.
- Miễn trung gian, không tiếp môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

098 354 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

3 PN, 2 WC
134 m²
72,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vimeco II - Nguyễn Chánh, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Văn Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt nhất thị trường căn hộ Vimeco 134m2 3N2W, sẵn sổ full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.