Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ hà đô green view - gò vấp - 72m2 - view thoáng mát - giá 2 tỷ 480 có bớt lộc

Ngày đăng: 14/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

căn hộ chung cư tại Hà Đô Nguyễn Văn Công, Gò Vấp, Hồ Chí Minh với những tiện ích nổi bật.

- Giá chính chủ ký gửi chỉ 2,480tỷ cho không gian sống 72m² đầy đủ nội thất.
- Căn hộ 2PN, 2WC Tầng Trung Tháp B phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm trong việc giao dịch.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện đa khoa Hồng Đức III gần kề.
- Công viên nhỏ, công viên Gia Định, công viên Cityland Center Hills lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời.
- Trường THCS Trường Sơn, Trường THCS & THPT Hồng Hà, Trường THPT Hưng Đạo phục vụ cho nhu cầu giáo dục.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh 3/14 Nguyễn Thái Sơn tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
Liên hệ Hương Thảo để đi xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

092 419 ****

Vị trí bản đồ

2,48 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
34,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Đô Park View, Đ. Thành Thái, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TH

Thảo Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ hà đô green view - gò vấp - 72m2 - view thoáng mát - giá 2 tỷ 480 có bớt lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.