Bán Căn hộ Riverside 90 đường Nguyễn Hữu Cảnh. DT: 46m2. Sổ riêng. View thoáng và đẹp.

Ngày đăng: 23/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ RIVERSIDE 90 NGUYỄN HỮU CẢNH, P.THANH MỸ TÂY, TP.HCM - Vị trí: Nguyễn Hữu Cảnh khu vực trung tâm, di chuyển nhanh sang Quận 1 - Dự án: Riverside 90 Nguyễn Hữu Cảnh Thông tin căn hộ: - Diện tích: 48m² - Kết cấu: 1 phòng ngủ 1 phòng khách 1 WC bếp ban công - Pháp lý: Sổ hồng riêng Điểm nổi bật: - View sông thoáng mát, nhìn trực diện về Cầu Thủ Thiêm - Không gian sống yên tĩnh, phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê - Kết nối nhanh trung tâm, tiện ích xung quanh đầy đủ Giá bán: 4,05 tỷ còn bớt Liên hệ ngay Dương 0901759374 để xem nhà và làm việc. Xin miễn trung gian và quảng cáo.

Xem thêm

Liên hệ:

090 175 ****

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
84,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Riverside 90, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TD

Tiến Dương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ Riverside 90 đường Nguyễn Hữu Cảnh. DT: 46m2. Sổ riêng. View thoáng và đẹp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.