Chính chủ bán Studio The Manor II - 37m² - Đã có Sổ Hồng - Giá 4 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gia đình tôi cần chuyển nhượng lại căn hộ Studio tại The Manor II (Nguyễn Hữu Cảnh). Cam kết thông tin thật, hình ảnh thật và làm việc trực tiếp với tôi (chủ nhà). - Căn hộ đã có Sổ Hồng Riêng đứng tên tôi. - Diện tích: 37m² (Thiết kế Studio vuông vức, tối ưu không gian). - Nhà được giữ gìn kỹ, nội thất cơ bản, sạch sẽ. Quý khách mua có thể xách vali vào ở ngay hoặc cho thuê được giá cao (khu này khách Tây thuê rất đông). - Giá bán bán: 4 Tỷ đồng (Làm việc trực tiếp với chính chủ, có bớt chút lộc cho khách thiện chí, mua bán nhanh gọn). - Tiện ích nội khu: Hồ bơi, gym, siêu thị, bảo vệ 24/7. Vị trí vàng ngay cửa ngõ Quận 1, di chuyển cực kỳ thuận tiện. - Địa chỉ: The Manor II, 91 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Bình Thạnh. Liên hệ xem nhà: 0933242033

Xem thêm

Liên hệ:

093 324 ****

Vị trí bản đồ

4 tỷ

37 m²
108,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Manor HCM, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hồ Quang Lâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán Studio The Manor II - 37m² - Đã có Sổ Hồng - Giá 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.