Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN rẻ nhất mặt view sông SG Pearl. Bán nhanh 13,95 tỷ. Diện tích lớn 2+1PN. Tầng cao view đẹp

Ngày đăng: 09/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn 2 phòng ngủ mặt view sông hướng Saigon Pearl & view LM81. * Trục căn gần sát sông, tầng cao nên view cực kỳ thoáng. * Nhà bán full nội thất. * Căn 2 + 1 PN diện tích lớn 109m2. Giá chốt: 13,95tỷ all in (bao thuế phí, trừ lại tiền sổ cho người mua). Căn này giá tốt nhất mặt sông vĩnh viễn. Rẻ hơn thị trường ít nhất 1,5 tỷ. Anh chị xem nhà và giấy tờ liên hệ: 0903667822Châu Hảo) - chuyên Sunwah Pearl.

Xem thêm

Liên hệ:

090 366 ****

Vị trí bản đồ

13,95 tỷ

3 PN, 2 WC
109 m²
127,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
CH

Châu Hoài Hảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN rẻ nhất mặt view sông SG Pearl. Bán nhanh 13,95 tỷ. Diện tích lớn 2+1PN. Tầng cao view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.