Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 76m2, 2PN, 2WC tại Vinhomes Central Park, 7,95 tỷ, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 10/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Central Park là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có thiết kế 2PN + 2WC + bếp, với nội thất đầy đủ và hướng cửa chính Đông, ban công Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát. Giá bán căn hộ là 7,95 tỷ VND, với diện tích 76m2, đây là một lựa chọn tuyệt vời cho gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tận hưởng cuộc sống sang trọng. Nội thất căn hộ bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho cư dân. Khu vực xung quanh. Căn hộ nằm gần nhiều tiện ích như: + Công viên Vinhomes Central Park. + Siêu thị Genshai Saigon Pearl. + Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Central Park. Thông tin dự án. Vinhomes Central Park được đầu tư bởi VinGroup, bao gồm 18 tòa căn hộ và 88 căn biệt thự, chia thành 4 phân khu: The Central, The Park, The Landmark, và The Villas. Dự án cung cấp tiện ích 5 sao như bệnh viện Vinmec, trường học Vinschool, trung tâm thương mại Vincom, vườn nướng BBQ, phòng gym, spa, yoga, và bến du thuyền, mang đến cuộc sống tiện nghi và hiện đại cho cư dân. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0902542853 và tên Căn hộ giá tốt Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

090 254 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,95 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
104,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0902542853

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 76m2, 2PN, 2WC tại Vinhomes Central Park, 7,95 tỷ, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.