Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ the manor bình thạnh căn góc 139m, full nội thất, giá 9 tỷ!

Ngày đăng: 26/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP CĂN HỘ 3 PHÒNG NGỦ THE MANOR BÌNH THẠNH CĂN GÓC 139M, FULL NỘI THẤT, GIÁ 9 TỶ!
Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp tại The Manor 91 Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh, nằm trong khu dân cư sang trọng và an ninh bậc nhất TP.HCM.

Diện tích: 139m² Căn góc thoáng, thiết kế 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 nhà vệ sinh.

Vị trí: Tầng thấp đẹp, view thành phố lung linh về đêm.

Tình trạng: Full nội thất cao cấp, nhà đang cho thuê làm văn phòng công ty.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn.

Giá bán: Chỉ 9 tỷ Giá tốt nhất thị trường căn hộ The Manor thời điểm hiện tại.

Địa chỉ: The Manor 91 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP.HCM.

Vì sao nên chọn căn hộ The Manor Bình Thạnh?
Vị trí vàng: Kết nối cực kỳ thuận tiện Chỉ 5 phút đến Quận 1, 4 phút tới Landmark 81, kế bên Vinhomes Central Park.
Cộng đồng cư dân văn minh Bảo vệ 24/7, camera an ninh, dịch vụ lễ tân chuyên nghiệp.
Tiện ích nội khu đẳng cấp:

Hồ bơi, gym, spa cao cấp.

Siêu thị, nhà hàng, cafe, cửa hàng tiện lợi chỉ vài bước chân.

Nhà trẻ, khu vui chơi, dịch vụ chăm sóc sức khỏe tại chỗ.

Cơ hội tốt cho nhà đầu tư và khách mua ở
Diện tích rộng, bố trí linh hoạt, phù hợp làm văn phòng đại diện, ở gia đình, cho thuê sinh lời.
Liên hệ ngay 090 1313 450 để xem nhà 24/7 và được tư vấn giỏ hàng The Manor giá tốt khác.
Còn nhiều căn hộ The Manor đang bán Đa dạng diện tích View đẹp Giá cạnh tranh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 131 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9 tỷ

3 PN, 2 WC
139 m²
64,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Manor HCM, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
PS

Pkd. A Sáng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ the manor bình thạnh căn góc 139m, full nội thất, giá 9 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.