Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền nhiều căn hộ có sân vườn, 3PN view trực diện sông & Q1. Giá tốt nhất dự án Sunwah Pearl

Ngày đăng: 28/04/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm căn hộ 3 phòng ngủ toà Golden House dự án Sunwah Pearl view sông + Thủ Thiêm + Saigon Pearl.

Toà Golden House:
Mã căn: SH - 09.
Tầng trung đẹp.
Full nội thất.
Diện tích: 123 m².
Thiết kế: 3PN + 2WC.
View: Sông + Thủ Thiêm + Quận 1.
Giá bán: 17 tỷ.

Siêu phẩm căn hộ có sân vườn 32m² toà White House dự án Sunwah Pearl view Sông + Thủ Thiêm + Nội Khu + Pháo Hoa.

Toà White House:
Mã căn: WH - 06.
Tầng sân vườn.
Diện tích: 129 m².
Thiết kế: 3PN + 2WC.
View: Sông + Thủ Thiêm + nội khu + Quận 1.
Giá bán: 14 tỷ.

Siêu phẩm căn hộ 3 phòng ngủ tòa Golden House dự án Sunwah Pearl view Sông + Thủ Thiêm + Saigon Pearl.

Toà Golden House:
Mã căn: GH - 01.
Tầng cao đẹp.
Diện tích: 133 m².
Thiết kế: 3PN + 2WC full nội thất.
View: Sông + Thủ Thiêm + LM81.
Giá bán: 16 tỷ xx.

Siêu phẩm căn hộ 3 phòng ngủ tòa Golden House dự án Sunwah Pearl view Sông + Thủ Thiêm + Nội Khu + Quận 1.

Toà Golden House:
Mã căn: GH - 08.
Tầng cao đẹp.
Diện tích: 130 m².
Thiết kế: 3PN + 2WC.
View: Sông + Thủ Thiêm + Nội Khu + Quận 1.
Giá bán: 19 tỷ xx.

Siêu phẩm căn hộ 3 phòng ngủ toà Golden House dự án Sunwah Pearl view Sông + Thủ Thiêm + Saigon Pearl + Quận 1.

Toà Golden House:
Mã căn: GH - 07.
Tầng cao đẹp.
Diện tích: 130 m².
Thiết kế: 3PN + 2WC full nội thất.
View: Sông + Thủ Thiêm + Saigon pearl + Quận 1.
Giá bán: 19 tỷx.

Siêu phẩm căn hộ 3 phòng ngủ toà Golden House dự án Sunwah Pearl view Sông + Thủ Thiêm + Nội Khu + Quận 1.

Liên hệ ngay hotline PKD: 0933 606 *** để xem nhà thực tế và hỗ trợ thương lượng mức giá tốt nhất. Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

093 360 ****

Vị trí bản đồ

17 tỷ

3 PN
130 m²
130,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tony

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền nhiều căn hộ có sân vườn, 3PN view trực diện sông & Q1. Giá tốt nhất dự án Sunwah Pearl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.