Tin đăng đã hết hạn.

4 phòng ngủ Saigon Pearl tầng cao view sông 143m2 giá 12 tỷ nội thất đẹp, 0938228655 xem nhà

Ngày đăng: 25/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

"""Chủ nhà cần đáo hạn ngân hàng bán gấp lỗ căn hộ cao cấp Saigon Pearl cách quận 1 chỉ 3 phút, đầy đủ các tiện ích như gym, hồ bơi, công viên ven sông, cafe, Minimart, shop.

Căn hộ lầu cao, có DT: 143m2, 4PN, đầy đủ nội thất, view nhìn rộng, có thể dọn vào ở ngay.
Giá bán: 12 tỷ.

Liên hệ ngay xem nhà: 0938228655 Em Ngọc."

Xem thêm

Liên hệ:

093 822 ****

Vị trí bản đồ

12 tỷ

4 PN
143 m²
83,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Ánh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 4 phòng ngủ Saigon Pearl tầng cao view sông 143m2 giá 12 tỷ nội thất đẹp, 0938228655 xem nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.